07/07/2023 15:34
|
Lễ kết nạp Đảng viên
|
Qua thời gian phấn đấu, rèn luyện và có nguyện vọng sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng của quần chúng Chu Thị Toàn; Được sự cho phép của Thành ủy Nha Trang, sự đồng thuận của Đảng Bộ phường Phương Sơn; sự quan tâm giúp đỡ của các đồng chí trong Chi bộ; Sáng ngày 07/7/2023 Chi bộ Mầm non tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên cho quần chúng Chu Thị Toàn.
Về tham dự Lễ kết nạp Đảng viên; Chi bộ Mầm non hân hạnh đón tiếp Đ/c Nguyễn Hoàng Vy - Bí thư Đảng ủy phường Phương Sơn.
Đ/c Nguyễn Thị Anh Thi - Bí thư Chi bộ Mầm non trao quyết định kết nạp Đảng viên, nói rõ quyền hạn của Đảng viên dự bị và giao nhiệm vụ cho Đ/c Chu Thị Toàn; Buổi Lễ diễn ra trong không khí trang nghiêm, thân mật và đầm ấm.
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_1.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_2.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_15.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_4.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_8.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_7.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_9.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_6.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_11.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_12.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/f6d499ba7399cb1027bbef313fb1f024.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/63dc6e63c306a88f7951addb7ea3b6a4.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_13.jpg)
![](/Portals/2/2022/ky%20ni%EAm%2003.02.2023/zalo_14.jpg)
|
|
|
|
|
|